| Thông tin chung | Công suất chính | Công suất dự phòng |
|---|---|---|
| Công suất định mức (kVA) | 50 | 55 |
| Công suất định mức (kW) | 40 | 44 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Model động cơ | 4M06G55/5 | |
| Tốc độ động cơ (RPM) | 1500 | |
| Pha | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Kỹ thuật số | |
| Điện áp định mức (V) | 400/230 | |
| Thời gian hoạt động của bình nhiên liệu | ≥ 8h @ 75% tải | |
| Model | BBDA55 (Loại hở) | BBDA55S (Loại yên tĩnh) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 1650 | 2650 |
| Chiều rộng (W) mm | 750 | 1040 |
| Chiều cao (H) mm | 1240 | 1380 |
| Dung tích bình (L) | 92 | 92 |
| Model & Nhà sản xuất động cơ | 4M06G55/5 (BAUDOUIN) |
| Số xi lanh / van | 4/8 |
| Cách bố trí xi lanh | Trong hàng |
| Đường kính x Hành trình (mm) | 89 × 92 |
| Dung tích (L) | 2.3 |
| Chu trình nhiệt động lực học | Diesel 4 thì |
| Thứ tự nổ | 1-3-4-2 |
| Tốc độ piston trung bình (m/s) | 4.6 |
| BMEP @ ESP (Bar) | 18.43 |
| Hệ thống làm mát | Chất lỏng (nước + 50% chất chống đông) |
| Hệ thống phun | Trực tiếp |
| Hệ thống nhiên liệu | Đường ray chung áp suất cao |
| Aspiration | Tăng áp và làm mát sau |
| Tỷ lệ nén | 17.5 : 1 |
| Vỏ bánh đà | SAE 3 |
| Bánh đà | 11.5" |
| Xoay nhìn từ bánh đà | Ngược chiều kim đồng hồ |
| Số răng trên vành bánh đà | 128 |
| Quán tính của bánh đà (kg•m²) | 0.47 |
| Quán tính của trục khuỷu (kg•m²) | 0.039 |
| Tiêu chuẩn khí thải | N/A |
| Kích thước tổng thể với bộ tản nhiệt (L×W×H mm) | 1185 × 684 × 802 |
| Trọng lượng khô của động cơ không có bộ tản nhiệt (kg) | 248.4 |
| Trọng lượng khô của động cơ có bộ tản nhiệt (kg) | 286 |
| Trọng lượng ướt của động cơ có bộ tản nhiệt (kg) | 303 |
| Thương hiệu máy phát điện | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy phát điện | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD |
| Model máy phát điện | BW-224D |
| Công suất định mức của máy phát điện | 40kW/50kVA |
| Điện áp định mức (V) | 230V/400V |
| Tần số định mức | 50Hz |
| Loại kết nối | 3 Pha và 4 Dây |
| Số vòng bi | 1 |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤1000m |
| Loại kích thích | Không chổi than, tự kích thích, điều chỉnh điện áp tự động AVR, 100% Đồng |
| Cấp cách điện | Lớp H |
| Hệ số ảnh hưởng điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤2% |
| Điều chỉnh điện áp, Trạng thái ổn định | ≤±1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |