| Tên sản phẩm | máy phát điện diesel im lặng |
|---|---|
| Động cơ | Cummins, SDEC, YTO, SHANGYAN, PERKINS..... |
| máy phát điện xoay chiều | Marathon, Stamford, SLG/Stamford/Marathon/Meccatle/Leroy-somer, Stamford hoặc Newtec, Engga |
| Bộ điều khiển | Smartgen,Deepsea,Comap AMF20,AMF25 |
| Tùy chọn | ATS, màu sắc, điện áp, pha, dung tích bình chứa, tần số |
| chi tiết đóng gói | 405*151*205cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 386*140*200cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mái hiên | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng/1000 giờ |
| Kiểu | Im lặng (siêu im lặng) hoặc Mở, Im lặng, v.v., Trong dòng/6 xi lanh/4 thì/4-van/19L, Mái che cách âm |
| Bảng điều khiển | Màn hình kỹ thuật số LCD, Deepsea, ComAp, Deepsea / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| Loại đầu ra | AC đơn/ba pha |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Công suất định mức | 5KW đến 2000KW |
| Loại đầu ra | AC ba pha |
| Kiểu | Mở hoặc Im lặng (siêu Im lặng) |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Công suất định mức | 5KW đến 2000KW |
| Loại đầu ra | AC ba pha |
| Kiểu | Mở hoặc Im lặng (siêu Im lặng) |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Công suất định mức | 5KW đến 2000KW |
| Loại đầu ra | AC ba pha |
| Kiểu | Mở hoặc Im lặng (siêu Im lặng) |
| chi tiết đóng gói | 400*140*215cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Công suất định mức | 5KW đến 2000KW |
| Loại đầu ra | AC ba pha |
| Kiểu | Mở hoặc Im lặng (siêu Im lặng) |
| chi tiết đóng gói | 380*140*200 cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |