| Mái hiên | tùy chỉnh |
|---|---|
| Điện áp định mức | 400/230V, 110-480V, 220V/380V, 110V/240V, 380V |
| Sự bảo đảm | 12 tháng/1000 giờ |
| máy phát điện xoay chiều | Marathon, Stamford, SLG/Stamford/Marathon/Meccatle/Leroy-somer, Stamford hoặc Newtec, Engga |
| Kiểu | Im lặng (siêu im lặng) hoặc Mở, Im lặng, v.v., Nội tuyến/6 xi-lanh/4 thì/4 van/19L, Mái che cách âm |
| Bảo hành | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểu | Im lặng (siêu im lặng) hoặc Mở, Im lặng, v.v., Trong dòng/6 xi lanh/4 thì/4-van/19L, Mái che cách âm |
| Bảng điều khiển | Màn hình kỹ thuật số LCD, Deepsea, ComAp, Deepsea / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| Loại đầu ra | AC đơn/ba pha |
| Bộ điều khiển | Biển sâu/Smartgen/vv |
| Đánh giá sức mạnh | 1500kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 1875kVA |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 3450L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 1400kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 1540kva |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 3220L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 1200kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 1500kVA |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 2760L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 1100kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 1375kVA |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 2530L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 1000kW |
|---|---|
| Công suất định mức | 1250kva |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 2300L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 900kW |
|---|---|
| Công suất định mức | 1125kVA |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 2070L |
| Giai đoạn | 3 |
| Hàng hiệu | BAUDOUIN |
|---|---|
| Model Number | 8M33G1100/5 |
| Bảo hành | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kiểu | Im lặng (siêu im lặng) hoặc Mở, Im lặng, v.v., Trong dòng/6 xi lanh/4 thì/4-van/19L, Mái che cách âm |
| Bảng điều khiển | Màn hình kỹ thuật số LCD, Deepsea, ComAp, Deepsea / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| Loại đầu ra | AC đơn/ba pha |
| Bộ điều khiển | Biển sâu/Smartgen/vv |