Máy phát điện diesel 300kW 375KVA BOBIG SDEC của chúng tôi (Mô hình: SC12E480D2) được thiết kế để cung cấp năng lượng đáng tin cậy cho nhiều ứng dụng.nó cung cấp hiệu suất chất lượng cao và độ bền lâu dài.
Năng lượng: 300kW (375KVA) với đầu ra năng lượng ổn định và hiệu quả. Tần số: 50Hz hoạt động tiêu chuẩn phù hợp với hầu hết các thiết bị điện.
Mô hình động cơ: SC12E480D2 động cơ SDEC với công nghệ tiên tiến, mô-men xoắn cao, hiệu quả nhiên liệu và lượng khí thải thấp.
| Mô hình | BSD413 | BSD413S |
|---|---|---|
| Loại | Loại mở | Loại âm thầm |
| Chiều dài (L) mm | 3100 | 4200 |
| Chiều rộng (W) mm | 1160 | 1300 |
| Chiều cao (H) mm | 2150 | 1950 |
| Capacity tank (L) | 690 | 690 |
| Thông số kỹ thuật | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 375 | 413 |
| Năng lượng định danh (kW) | 300 | 330 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | SC12E480D2 | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 (có thể tùy chỉnh) | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | SC12E480D2 (SDEC) |
| Loại động cơ | In-line, 4 nhịp, làm mát bằng nước; 4 van, Turbo sạc với hệ thống làm mát sau |
| Loại đốt | Tiêm trực tiếp |
| Loại xi lanh | Vỏ xi lanh ướt |
| Số bình | 6 |
| Chất xốp × Động cơ | 128 × 153mm |
| Di dời | 11.8 lit. |
| Tỷ lệ nén | 17: 1 |
| Lệnh bắn. | 1-5-3-6-2-4 |
| Ngọn góc đẩy phun nhiên liệu | 14°BTDC |
| Trọng lượng khô | 1164 kg |
| Cấu trúc | 1787×918×1287mm |
| Chuyển động | CCW nhìn từ bánh máy bay |
| Nhà máy bánh xe bay | SAE 1# |
| Vòng xoay bay | SAE 14# (số răng: 133) |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-314F |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 300kw/375kva |
| Điện áp định số (V) | 230v/400v |
| Tần số định số | 50hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4W |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
Các sản phẩm của BOBIG bao gồm bảo hành 1 năm hoặc 1000 giờ (bất cứ điều gì xảy ra trước) từ ngày xuất xưởng.bảo trì, và dịch vụ sửa chữa.
MOQ: 1 bộ. Thanh toán: 30% tiền gửi T / T, 70% số dư trước khi giao hàng.
Cảng Fuzhou, tỉnh Phúc Kiến hoặc theo yêu cầu của khách hàng.
Vâng, chúng tôi cung cấp bộ lọc động cơ thường xuyên để tự bảo trì và có thể cung cấp phụ tùng bất cứ lúc nào trong vòng 3-5 ngày.
Vâng, điện áp, tần số, dung lượng bể, giai đoạn và màu sắc có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu của bạn.