| Thông số kỹ thuật | Công suất chính | Công suất dự phòng |
|---|---|---|
| Công suất định mức (kVA) | 75 | 83 |
| Công suất định mức (kW) | 60 | 66 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | Y4110ZLDA | |
| Tốc độ động cơ (RPM) | 1500 | |
| Pha | 3 | |
| Hệ số công suất (PF) | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Kỹ thuật số | |
| Điện áp định mức (V) | 400/230 | |
| Thời gian hoạt động dung tích bình nhiên liệu | ≥ 8h @ tải 75% | |
| Mô hình | BY83 (Loại hở) | BY83S (Loại siêu êm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 1850 | 2600 |
| Chiều rộng (W) mm | 730 | 930 |
| Chiều cao (H) mm | 1350 | 1220 |
| Dung tích bình (L) | 138 | 138 |
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | Y4110ZLDA (YANGDONG) |
| Số xi lanh | 4 |
| Loại phun | Trực tiếp |
| Hút khí | Tăng áp và làm mát trung gian |
| Cấu hình | Dọc |
| Đường kính piston | 110 mm |
| Hành trình piston | 118 mm |
| Tỷ số nén | 18 |
| Dung tích xi lanh | 4.49 L |
| Trọng lượng động cơ khô | 420 kg |
| Kích thước (D x R x C) | 883 x 720 x 808 mm |
| Giao diện vỏ bánh đà | SAE3 |
| Tốc độ động cơ được điều chỉnh | 1500 RPM |
| Công suất liên tục không quạt | 72 kW |
| Công suất dự phòng | 79 kW |
| Số răng bánh đà | 119 |
| Thương hiệu máy phát điện | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy phát điện | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD |
| Mô hình máy phát điện | BW-224F |
| Công suất định mức máy phát điện | 60kW/75kVA |
| Điện áp định mức (V) | 230V/400V |
| Tần số định mức | 50Hz |
| Loại kết nối | 3 pha và 4 dây |
| Số vòng bi | 1 |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤1000m |
| Loại kích từ | Không chổi than, tự kích từ, điều chỉnh điện áp tự động AVR, 100% Đồng |
| Lớp cách điện | Lớp H |
| Hệ số ảnh hưởng điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤±1% |
| Điện áp quá độ | ≤-15%~+20% |
| Động cơ | Máy phát điện | Hệ thống nhiên liệu | Bộ máy phát điện |
|---|---|---|---|
| Bộ gia nhiệt áo nước | Kích từ PMG | Bình đáy 12/24 giờ | Bộ điều khiển Deepsea, ComAp, Smartgen, v.v. |
| Bộ gia nhiệt dầu | Bộ gia nhiệt không gian | Bình nhiên liệu có khay hứng | Rơ moóc |
| Bơm dầu thủ công | Đo nhiệt độ cuộn dây | Bình nhiên liệu ngoài | Dụng cụ đi kèm máy |
| Cấp nhiên liệu tự động | |||
| Chuyển đổi giữa bình ngoài và bình đáy (van ba ngã) |