| Đánh giá sức mạnh | 360kW |
|---|---|
| Công suất định mức | 450KVA |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 828L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 400kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 500KVA |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 920L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 340kW |
|---|---|
| Công suất định mức | 425kva |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 782L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 320kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 400kva |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 736L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 264Kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 330KVA |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 607L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 240kW |
|---|---|
| Công suất định mức | 300KVA |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 552L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 220kW |
|---|---|
| Công suất định mức | 275kVA |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 506L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 220kW |
|---|---|
| Công suất định mức | 275kVA |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 460L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 160kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 200kva |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 368L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 120kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 150kVA |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 276L |
| Giai đoạn | 3 |