| chi tiết đóng gói | 275*104*148cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Công suất định mức | 5KW đến 2000KW |
| Loại đầu ra | AC ba pha |
| Kiểu | Mở hoặc Im lặng (siêu Im lặng) |
| chi tiết đóng gói | 275*104*148cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 265*104*140cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Công suất định mức | 5KW đến 2000KW |
| Loại đầu ra | AC ba pha |
| Kiểu | Mở hoặc Im lặng (siêu Im lặng) |
| Đánh giá sức mạnh | 30KW |
|---|---|
| Công suất định mức | 38kVA |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 69L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 24KW |
|---|---|
| Công suất định mức | 30kva |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 37L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 20kW |
|---|---|
| Công suất định mức | 25KVA |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 46L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 30KW |
|---|---|
| Công suất định mức | 38kVA |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 69L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 30KW |
|---|---|
| Công suất định mức | 38kVA |
| hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 69L |
| Giai đoạn | 3 |