Bộ máy phát điện Diesel SDEC
SDEC của chúng tôi6ETAA12.8-G310Máy phát điện Diesel là tổ máy phát điện diesel hạng nặng, hiệu suất cao được thiết kế để cung cấp nguồn điện chính và dự phòng đáng tin cậy. Được thiết kế với công cụ SDEC nổi tiếng, sản phẩm này400kWthiết bị được bọc trong một vỏ cách âm chắc chắn, khiến nó trở thành giải pháp lý tưởng cho các ứng dụng yêu cầu hoạt động có độ ồn thấp mà không ảnh hưởng đến nguồn điện và độ bền. Đây là nguồn năng lượng hoàn hảo cho việc sử dụng dự phòng trong xây dựng, công nghiệp, thương mại và khẩn cấp.
| Đặc điểm kỹ thuật | Quyền lực chính | Nguồn dự phòng |
|---|---|---|
| Công suất định mức (kVA) | 500 | 550 |
| Đánh giá công suất (kW) | 400 | 440 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mẫu động cơ | 6ETAA12.8-G310 | |
| Tốc độ động cơ (RPM) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| Hệ số công suất (PF) | 0,8 | |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử | |
| Điện áp định mức (V) | 400/230 (Theo yêu cầu khách hàng) | |
| Dung tích bình nhiên liệu Thời gian vận hành | ≥ 8h @ 75% tải | |
| Người mẫu | BSD550 (Loại mở) | BSD550S (Loại im lặng) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 3500 | 4400 |
| Chiều rộng (W) mm | 1500 | 1500 |
| Chiều cao (H) mm | 2300 | 2300 |
| Dung tích bể (L) | 920 | 920 |
| Mẫu động cơ & Nhà sản xuất | 6ETAA12.8-G310 (SDEC) |
| Loại động cơ | Thẳng hàng, 4 thì, làm mát bằng nước; 4 van, Turbo tăng áp kèm bộ làm mát sau |
| Loại đốt | tiêm trực tiếp |
| Loại xi lanh | Lớp lót xi lanh ướt |
| Số lượng xi lanh | 6 |
| Đường kính × Hành trình | 130×161mm |
| Sự dịch chuyển | 12,8 lít. |
| Tỷ lệ nén | 16 : 1 |
| Lệnh bắn | 1-5-3-6-2-4 |
| Góc phun nhiên liệu sớm | Điều khiển điện tử |
| Trọng lượng khô | 1164 kg |
| Kích thước | 1787×1000×1287mm |
| Xoay | CCW nhìn từ bánh đà |
| Vỏ bánh bay | SAE 1 # |
| Bánh xe bay | SAE 14# (số răng: 133) |
| Bơm tiêm | - |
| Thống đốc | Loại điện |
| Bơm thức ăn | Loại cơ khí |
| Vòi phun | Loại nhiều lỗ |
| Thương hiệu máy phát điện | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy phát điện | CÔNG TY TNHH MÁY ĐIỆN PHÚC KIẾN BOBIG |
| Model máy phát điện | BW-354D |
| Công suất định mức máy phát điện | 400kW/500kVA |
| Điện áp định mức (V) | 230V/400V |
| Tần số định mức | 50Hz |
| Kiểu kết nối | 3 pha và 4 dây |
| Số vòng bi | 1 |
| Lớp bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | 1000m |
| Loại máy kích thích | Không chổi than, Tự kích từ, Tự động điều chỉnh điện áp AVR, Đồng 100% |
| Lớp cách nhiệt | lớp H |
| Hệ số ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | 50 |
| THF | 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤±1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |