của chúng taSDEC 6KTAA25-G39Máy phát điện diesel là một bộ máy phát điện diesel hiệu suất cao, công suất nặng được thiết kế để cung cấp năng lượng chính và chờ đáng tin cậy.520kWđơn vị được bao bọc trong một mái vòm chống âm thanh mạnh mẽ, làm cho nó trở thành một giải pháp lý tưởng cho các ứng dụng đòi hỏi hoạt động tiếng ồn thấp mà không ảnh hưởng đến sức mạnh và độ bền.Nó là nguồn năng lượng hoàn hảo cho xây dựng, công nghiệp, thương mại và sử dụng dự phòng khẩn cấp.
| Thông số kỹ thuật | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 650 | 715 |
| Năng lượng định danh (kW) | 520 | 572 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | 6KTAA25-G39 | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 (theo yêu cầu của khách hàng) | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
PRP Prime Power:Có sẵn trong một số giờ hàng năm không giới hạn trong ứng dụng tải trọng biến đổi, theo GB/T2820-97.Khả năng quá tải 10% có sẵn trong khoảng thời gian 1 giờ trong hoạt động 12 giờ.
Điện dự phòng ESP:Áp dụng cho việc cung cấp điện khẩn cấp trong thời gian gián đoạn nguồn điện. Không có khả năng quá tải, công ty tiện ích song song hoặc đàm phán hoạt động gián đoạn.
| Mô hình | BSD715 (Loại mở) | BSD715S (Loại âm thầm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 3900 | 5400 |
| Chiều rộng (W) mm | 1610 | 2000 |
| Chiều cao (H) mm | 2500 | 2500 |
| Công suất bể (L) | 1196 | 1196 |
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | 6KTAA25-G39 (SDEC) |
| Loại động cơ | In-line, 4 nhịp, làm mát bằng nước; 4 van, Turbo sạc với hệ thống làm mát sau |
| Loại đốt | Tiêm trực tiếp |
| Loại xi lanh | Vỏ xi lanh ướt |
| Số bình | 6 |
| Chất xốp × Động cơ | 170 × 185 mm |
| Di dời | 25.2 lit. |
| Tỷ lệ nén | 16: 1 |
| Lệnh bắn. | 1-5-3-6-2-4 |
| Ngọn góc đẩy phun nhiên liệu | Điều khiển điện tử |
| Trọng lượng khô | 2760 kg |
| Cấu trúc | 2348 × 1181 × 1659mm |
| Chuyển đổi | CCW nhìn từ bánh máy bay |
| Nhà máy bánh xe bay | SAE 0# |
| Vòng xoay bay | SAE 18# (số răng: 143) |
| Bơm tiêm | Máy bơm đơn vị điện tử (EUP) |
| Thống đốc | Loại điện |
| Máy bơm cấp | Loại điện |
| Tiêm vòi | Loại nhiều lỗ |
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-354F |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 520kW/650kVA |
| Điện áp định số (V) | 230V/400V |
| Tần số định số | 50Hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4W |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
| Nhân tố ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤ 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤ ± 1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |
Mô-đun điều khiển khởi động tự động và lỗi tự động của mạng lưới (tầm tần số của bộ biến đổi và cảm biến tốc độ CAN)
| Động cơ | Máy biến đổi | Hệ thống nhiên liệu | Bộ máy phát điện |
|---|---|---|---|
| Máy sưởi trước áo khoác nước Máy sưởi dầu trước Máy bơm dầu thủ công |
Sự kích thích của PMG Máy sưởi không gian đo nhiệt độ cuộn |
12 / 24 giờ bình cơ sở Bể nhiên liệu đóng gói Bể nhiên liệu bên ngoài Nạp nhiên liệu tự động Chuyển đổi giữa bể bên ngoài và bể cơ sở (van ba chiều) |
Deepsea, ComAp, Smartgen vv bộ điều khiển Ứng xe Công cụ với máy |