| Thông tin chung | Công suất chính | Công suất dự phòng |
|---|---|---|
| Công suất định mức (kVA) | 200 | 220 |
| Công suất định mức (kW) | 160 | 176 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Model động cơ | SC8D280D2 | |
| Tốc độ động cơ (RPM) | 1500 | |
| Pha | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Kỹ thuật số | |
| Điện áp định mức (V) | 400/230 (Theo yêu cầu của khách hàng) | |
| Thời gian hoạt động của bình nhiên liệu | ≥ 8h @ tải 75% | |
| Model | BSD220 (Loại hở) | BSD220S (Loại yên lặng) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 2600 | 3550 |
| Chiều rộng (W) mm | 1000 | 1220 |
| Chiều cao (H) mm | 1850 | 1950 |
| Dung tích bình (L) | 368 | 368 |
| Model & nhà sản xuất động cơ | SC8D280D2 (SDEC) |
| Model động cơ | SC8D280D2 |
| Loại động cơ | Động cơ thẳng hàng, 4 thì, làm mát bằng nước; 2 van, Tăng áp với bộ làm mát trung gian |
| Loại đốt | Phun trực tiếp |
| Loại xi lanh | ống lót xi lanh ướt |
| Số xi lanh | 6 |
| Đường kính x hành trình | 114 × 144 mm |
| Dung tích | 8.82 lít |
| Tỷ số nén | 18 : 1 |
| Thứ tự nổ | 1-5-3-6-2-4 |
| Góc đánh lửa phun nhiên liệu | 7.5°BTDC |
| Trọng lượng khô | 740 kg |
| Kích thước | 1422×762×1186mm |
| Vòng quay | CCW nhìn từ bánh đà |
| Vỏ bánh đà | SAE 2# |
| Bánh đà | SAE 11.5# (số răng: 125) |
| Bơm phun | Kiểu "P" thẳng hàng Longkou |
| Bộ điều tốc | Kiểu điện |
| Bơm tiếp liệu | Kiểu cơ khí |
| Vòi phun | Kiểu nhiều lỗ |
| Thương hiệu máy phát điện xoay chiều | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy phát điện xoay chiều | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD |
| Model máy phát điện xoay chiều | BW-274H |
| Công suất định mức máy phát điện xoay chiều | 160kw/200kva |
| Điện áp định mức (V) | 230v/400v |
| Tần số định mức | 50hz |
| Kiểu kết nối | 3 Pha và 4 Dây |
| Số vòng bi | 1 |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤1000m |
| Loại kích từ | Không chổi than, Tự kích từ, Điều chỉnh điện áp tự động AVR, 100% Đồng |
| Cấp cách điện | Cấp H |
| Hệ số ảnh hưởng điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤2% |
| Điều chỉnh điện áp, Trạng thái ổn định | ≤±1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |