| Đặc điểm kỹ thuật | Quyền lực chính | Nguồn dự phòng |
|---|---|---|
| Công suất định mức (kVA) | 30 | 33 |
| Đánh giá công suất (kW) | 24 | 26 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mẫu động cơ | 4TNV98-GGE | |
| Tốc độ động cơ (RPM) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0,8 | |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử | |
| Điện áp định mức (V) | 400/230 (Theo yêu cầu khách hàng) | |
| Dung tích bình nhiên liệu Thời gian vận hành | ≥ 8h @ 75% tải | |
| Người mẫu | BYN33 (Loại mở) | BYN33S (Loại im lặng) |
|---|---|---|
| Chiều dài (mm) | 1550 | 2100 |
| Chiều rộng (mm) | 610 | 850 |
| Chiều cao (mm) | 1220 | 1070 |
| Dung tích bể (L) | 55 | 55 |
| Mẫu động cơ & Nhà sản xuất | 4TNV98-GGE (YANMAR) |
| Loại động cơ | Diesel 4 thì, thẳng hàng, làm mát bằng nước |
| Số lượng xi lanh - Lỗ khoan × Hành trình (mm) | 4 - φ98×110 |
| Hệ thống đốt | Tiêm trực tiếp |
| Tỷ lệ nén | 18,5 |
| Thể tích (lít) | 3.319 |
| Công suất định mức kW(PS)/min⁻¹ | 34,1(46,4)/1500 - 40,8(55,5)/1800 |
| Xếp hạng liên tục kW(PS)/phút⁻¹ | 30,7(41,7)/1500 - 36,4(49,5)/1800 |
| Mức tiêu thụ nhiên liệu cụ thể g/kW-h(g/PS-h) | 231(170) (ở công suất định mức) |
| Điều kiện môi trường xung quanh | 25oC, 750mmHg, 30% |
| Tốc độ động cơ ở mức không tải Max./Min. (phút⁻¹) | 1925(+25/-25) / 1200(+25/-25) |
| Loại thống đốc | Bộ điều chỉnh tốc độ ly tâm |
| Lệnh bắn | 1-3-4-2-1 (đặt hàng từ FW) |
| Hướng quay | Ngược chiều kim đồng hồ (nhìn từ FW) |
| Trọng lượng khô của động cơ (kg) | khoảng 248 |
| Thương hiệu máy phát điện | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy phát điện | CÔNG TY TNHH MÁY ĐIỆN PHÚC KIẾN BOBIG |
| Model máy phát điện | BW-184G |
| Công suất định mức máy phát điện | 24kW/30kVA |
| Điện áp định mức (V) | 230V/400V |
| Tần số định mức | 50Hz |
| Kiểu kết nối | 3 pha và 4 dây |
| Số vòng bi | 1 |
| Lớp bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | 1000m |
| Loại máy kích thích | Không chổi than, Tự kích từ, Tự động điều chỉnh điện áp AVR, Đồng 100% |
| Lớp cách nhiệt | lớp H |
| Hệ số ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | 50 |
| THF | 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤±1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |
| Động cơ | Máy phát điện | Hệ thống nhiên liệu |
|---|---|---|
| Bộ làm nóng áo khoác nước | kích thích PMG | Bể cơ sở 12/24 giờ |
| Máy làm nóng dầu | Máy sưởi không gian | Bình nhiên liệu kèm theo |
| Bơm dầu bằng tay | Đo nhiệt độ cuộn dây | Bình nhiên liệu bên ngoài |
| Nạp nhiên liệu tự động | ||
| Chuyển đổi giữa bể ngoài và bể cơ sở (van ba chiều) |