Máy phát điện diesel SDEC làm mát bằng nước chất lượng cao có sẵn trong cả cấu hình mở và im lặng để đáp ứng các yêu cầu hoạt động đa dạng.
| Thông tin chung | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 1125 | 1238 |
| Năng lượng định danh (kW) | 900 | 990 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | 6WTAA35-G310 | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 (theo yêu cầu của khách hàng) | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
PRP (Quyền lực chính):Điện lực chính có sẵn trong một số giờ không giới hạn mỗi năm trong ứng dụng tải trọng biến đổi, theo GB/T2820-97;Khả năng quá tải 10% có sẵn trong khoảng thời gian 1 giờ trong 12 giờ hoạt động.
ESP (năng lượng dự phòng khẩn cấp):Lượng điện dự phòng được chỉ định áp dụng cho việc cung cấp điện khẩn cấp trong thời gian bị gián đoạn nguồn điện.Khả năng hoạt động gián đoạn song song hoặc đàm phán có sẵn ở cấp độ này.
| Mô hình | BSD1238 (Loại mở) | BSD1238S (Loại âm thầm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 4360 | 5600 |
| Chiều rộng (W) mm | 1600 | 2200 |
| Chiều cao (H) mm | 3375 | 2550 |
| Công suất bể (L) | 2070 | 2070 |
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | 6WTAA35-G310 (SDEC) |
| Loại động cơ | In-line, 4 nhịp, làm mát bằng nước; 4 van, Turbo sạc với hệ thống làm mát sau |
| Loại đốt | Tiêm trực tiếp |
| Loại xi lanh | Vỏ xi lanh ướt |
| Số bình | 6 |
| Chất xốp × Động cơ | 186 × 215mm |
| Di dời | 35.1 lit. |
| Tỷ lệ nén | 15: 1 |
| Lệnh bắn. | 1-5-3-6-2-4 |
| Ngọn góc đẩy phun nhiên liệu | Điều khiển điện tử |
| Trọng lượng khô | 4000 kg |
| Cấu trúc | 2429 × 1422 × 2019mm |
| Chuyển đổi | CCW nhìn từ bánh máy bay |
| Nhà máy bánh xe bay | SAE 0# |
| Vòng xoay bay | SAE 18# (số răng: 164) |
| Bơm tiêm | Máy bơm Hengyang W28C |
| Thống đốc | Loại điện |
| Máy bơm cấp | Loại cơ khí |
| Tiêm vòi | Loại nhiều lỗ |
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-404F |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 900kw/1125kva |
| Điện áp định số (V) | 230v/400v |
| Tần số định số | 50hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4W |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
| Nhân tố ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤ 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤ ± 1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤ -15% + 20% |