Động cơ diesel DOOSAN làm mát bằng nước chất lượng cao có sẵn trong cả cấu hình mở và im lặng để đáp ứng các yêu cầu hoạt động đa dạng.
| Thông tin chung | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 80 | 88 |
| Năng lượng định danh (kW) | 64 | 70 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | SP344CC | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 (theo yêu cầu của khách hàng) | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
PRP:Điện lực chính có sẵn trong một số giờ hàng năm không giới hạn trong ứng dụng tải trọng biến đổi, theo GB/T2820-97;Khả năng quá tải 10% có sẵn trong khoảng thời gian 1 giờ trong 12 giờ hoạt động.
ESP:Lượng điện dự phòng được chỉ định áp dụng cho việc cung cấp điện khẩn cấp trong thời gian bị gián đoạn nguồn điện.Khả năng hoạt động gián đoạn song song hoặc đàm phán có sẵn ở cấp độ này.
| Mô hình | BDO88 (Loại mở) | BDO88S (Loại âm thầm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 2000 | 2500 |
| Chiều rộng (W) mm | 710 | 930 |
| Chiều cao (H) mm | 1320 | 1200 |
| Công suất bể (L) | 147 | 147 |
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | SP344CC (DOOSAN) |
| Loại động cơ | 4 thời gian, 4 xi lanh hàng, làm mát bằng nước, phun trực tiếp đường sắt chung |
| Bore x Stroke | 98 × 113 mm |
| Di dời | 3.4 lít |
| Tỷ lệ nén | 16.8:1 |
| Chuyển động | Theo chiều ngược chiều kim đồng hồ nhìn từ bánh máy bay |
| Lệnh bắn. | 1 - 3 - 4 - 2 |
| Trọng lượng khô | 365 kg (chỉ có động cơ) |
| Kích thước (LxWxH) | 800 × 683 × 975 mm |
| Tốc độ không hoạt động | 800 ± 15 vòng/phút |
| Quy định của Thống đốc | ≤ 5% |
| Độ cao cao tối đa được phép (Không có giới hạn mô-men xoắn) | 2500 m |
| Khoảnh khắc quán tính | 0.804 kg*m2 |
| Vỏ bánh máy bay | SAE J617 #3 |
| Vòng xoay | SAE J620 11,5" |
| Số lượng răng trên bánh răng vòng tròn | 125 |
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-224G |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 64kw/80kva |
| Điện áp định số (V) | 230v/400v |
| Tần số định số | 50hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4W |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
| Nhân tố ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤ 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤ ± 1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤ -15% + 20% |