Máy phát điện diesel YANGDONG Y4105D của chúng tôi là một bộ máy phát điện diesel hiệu suất cao, được thiết kế để cung cấp năng lượng chính và sẵn sàng đáng tin cậy.đơn vị 32kw này được bao bọc trong một mái vòm chống âm mạnh mẽ, làm cho nó trở thành một giải pháp lý tưởng cho các ứng dụng đòi hỏi hoạt động tiếng ồn thấp mà không ảnh hưởng đến sức mạnh và độ bền.và sử dụng dự phòng khẩn cấp.
| Thông số kỹ thuật | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 40 | 44 |
| Năng lượng định danh (kW) | 32 | 35 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | Y4105D | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 (theo yêu cầu của khách hàng) | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
PRP Prime Power:Có sẵn trong một số giờ hàng năm không giới hạn trong ứng dụng tải trọng biến đổi, theo GB/T2820-97.Khả năng quá tải 10% có sẵn trong khoảng thời gian 1 giờ trong hoạt động 12 giờ.
Điện dự phòng ESP:Áp dụng cho việc cung cấp điện khẩn cấp trong thời gian bị gián đoạn điện. Không có khả năng quá tải, điện song song hoặc đàm phán.
| Mô hình | BY44 (Loại mở) | BY44S (Loại âm thầm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 1650 | 2250 |
| Chiều rộng (W) mm | 610 | 880 |
| Chiều cao (H) mm | 1170 | 1100 |
| Công suất bể (L) | 74 | 74 |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | Y4105D (YANGDONG) |
| Số bơm | 4 |
| Loại tiêm | trực tiếp |
| Ước mong | Tự nhiên |
| Cấu hình | Dọc |
| Đau lắm | 105 mm |
| Đột quỵ | 118 mm |
| Tỷ lệ nén | 18 |
| Di dời | 4.087 L |
| Trọng lượng động cơ khô | 330 kg |
| Kích thước (L*W*H) | 892*618*740 |
| Giao diện Shell Flywheel | SAE3 |
| Tốc độ động cơ điều khiển | 1500 |
| Sức mạnh liên tục mà không cần quạt | 38 |
| Năng lượng chờ | 42 |
| Số lượng răng bánh máy bay | 119 |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-184J |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 32kw/40kva |
| Điện áp định số (V) | 230v/400v |
| Tần số định số | 50hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4W |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
| Nhân tố ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤ 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤ ± 1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |
| Động cơ | Máy biến đổi | Hệ thống nhiên liệu | Bộ máy phát điện |
|---|---|---|---|
| Máy sưởi trước áo khoác nước | Sự kích thích của PMG | 12 / 24 giờ bình cơ sở | Deepsea, ComAp, Smartgen vv bộ điều khiển |
| Máy sưởi dầu trước | Máy sưởi không gian | Bể nhiên liệu đóng gói | Ứng xe |
| Máy bơm dầu thủ công | đo nhiệt độ cuộn | Bể nhiên liệu bên ngoài | Công cụ với máy |
| Nạp nhiên liệu tự động | |||
| Chuyển đổi giữa bể bên ngoài và bể cơ sở (van ba chiều) |