| Thông tin chung | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 45 | 50 |
| Năng lượng định danh (kW) | 36 | 40 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | Y4102ZD | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
| Mô hình | BY50 (Loại mở) | BY50S (Loại không tiếng) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 1800 | 2350 |
| Chiều rộng (W) mm | 710 | 880 |
| Chiều cao (H) mm | 1170 | 1150 |
| Công suất bể (L) | 83 | 83 |
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | Y4102ZD (YANGDONG) |
| Số bơm | 4 |
| Loại tiêm | trực tiếp |
| Ước mong | Tự nhiên |
| Cấu hình | Dọc |
| Đau lắm | 102 mm |
| Đột quỵ | 118 mm |
| Tỷ lệ nén | 18 |
| Di dời | 3.86 L |
| Trọng lượng động cơ khô | 408 kg |
| Kích thước (L*W*H) | 867*616*722 |
| Giao diện Shell Flywheel | SAE3 |
| Tốc độ động cơ điều khiển | 1500 |
| Sức mạnh liên tục mà không cần quạt | 40 |
| Năng lượng chờ | 44 |
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-224C |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 36kw/45kva |
| Điện áp định số (V) | 230v/400v |
| Tần số định số | 50hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4W |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
| Nhân tố ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤ 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤ ± 1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |
| Động cơ | Máy biến đổi | Hệ thống nhiên liệu | Bộ máy phát điện |
|---|---|---|---|
| Máy sưởi trước áo khoác nước | Sự kích thích của PMG | 12 / 24 giờ bình cơ sở | Deepsea, ComAp, Smartgen vv bộ điều khiển |
| Máy sưởi dầu trước | Máy sưởi không gian | Bể nhiên liệu đóng gói | Ứng xe |
| Máy bơm dầu thủ công | đo nhiệt độ cuộn | Bể nhiên liệu bên ngoài | Công cụ với máy |
| Nạp nhiên liệu tự động | |||
| Chuyển đổi giữa bể bên ngoài và bể cơ sở (van ba chiều) |