| Thông số kỹ thuật | Công suất liên tục (Prime Power) | Công suất dự phòng |
|---|---|---|
| Công suất định mức (kVA) | 113 | 124 |
| Công suất định mức (kW) | 90 | 99 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mã động cơ | LR4M3L-DA | |
| Tốc độ động cơ (RPM) | 1500 | |
| Pha | 3 | |
| Hệ số công suất (PF) | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Kỹ thuật số | |
| Điện áp định mức (V) | 400/230 | |
| Dung tích bình nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
| Mẫu | BYT124 | BYT124S (Loại siêu êm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 2350 | 2750 |
| Chiều rộng (W) mm | 800 | 1040 |
| Chiều cao (H) mm | 1500 | 1480 |
| Dung tích bình (L) | 207 | 207 |
| Mã động cơ & Nhà sản xuất | LR4M3L-DA (YTO) |
| Số xi lanh | 4 |
| Bố trí xi lanh | Thẳng hàng |
| Chu kỳ | 4 kỳ, đánh lửa nén |
| Phương pháp nạp khí | Turbo tăng áp có bộ làm mát khí nạp |
| Chất làm mát | Chất lỏng |
| Đường kính xi lanh | 110 mm |
| Hành trình piston | 125 mm |
| Tỷ số nén | 17.0:1 |
| Dung tích xi lanh | 4.75 L |
| Trọng lượng động cơ khô | 500 kg |
| Kích thước (D×R×C) | 986×1146×713 mm |
| Chiều quay | Ngược chiều kim đồng hồ khi nhìn vào bánh đà |
| Tốc độ động cơ được điều chỉnh | 1500 RPM |
| Thứ tự đánh lửa | 1-3-4-2 (xi lanh 1 xa bánh đà nhất) |
| Công suất dự phòng | 117 kW |
| Trạm điện thích ứng (kW) | 105 kW |
| Độ ổn định tốc độ trạng thái ổn định ở tải không đổi | 5% |
| Thương hiệu máy phát điện | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy phát điện | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO.,LTD |
| Mã máy phát điện | BW-274D |
| Công suất định mức máy phát điện | 90kW/113kVA |
| Điện áp định mức (V) | 230V/400V |
| Tần số định mức | 50Hz |
| Loại kết nối | 3 pha và 4 dây |
| Số vòng bi | 1 |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤1000m |
| Loại kích từ | Không chổi than, tự kích từ, điều chỉnh điện áp tự động AVR, 100% đồng |
| Cấp cách điện | Cấp H |
| Hệ số ảnh hưởng điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤±1% |
| Tiêu thụ nhiên liệu riêng | ≤ 202g/kW·h |
| Điện áp quá độ | ≤-15%~+20% |