Bộ máy phát điện diesel hiệu suất cao, thiết kế cho năng lượng chính và dự phòng đáng tin cậy.làm cho nó trở thành một giải pháp lý tưởng cho các ứng dụng đòi hỏi hoạt động tiếng ồn thấp mà không ảnh hưởng đến sức mạnh và độ bền.
| Thông số kỹ thuật | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 125 | 138 |
| Năng lượng định danh (kW) | 100 | 110 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | LR4M3L-D88 | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| Nguyên nhân công suất (PF) | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
PRP Prime Power:Có sẵn trong một số giờ hàng năm không giới hạn trong ứng dụng tải trọng biến đổi, theo GB/T2820-97.Khả năng quá tải 10% có sẵn trong khoảng thời gian 1 giờ trong hoạt động 12 giờ.
Điện dự phòng ESP:Áp dụng cho việc cung cấp điện khẩn cấp trong thời gian bị gián đoạn điện. Không có khả năng quá tải, điện song song hoặc đàm phán.
| Mô hình | BYT138 (Loại mở) | BYT138S (Loại âm thầm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 2350 | 2750 |
| Chiều rộng (W) mm | 800 | 1040 |
| Chiều cao (H) mm | 1580 | 1400 |
| Công suất bể (L) | 230 | 230 |
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | LR4M3L-D88 (YTO) |
| Số bình | 4 |
| Định dạng xi lanh | Trong dòng |
| Chu kỳ | 4 nhịp, bốc hỏa nén |
| Phương pháp hút khí | Turbocharged với Aftercooler |
| Phân chất làm mát | Chất lỏng |
| Đau lắm | 110 mm |
| Đột quỵ | 125 mm |
| Tỷ lệ nén | 17.0:1 |
| Khả năng khối | 4.75 L |
| Trọng lượng động cơ khô | 450 kg |
| Kích thước (L*W*H) | 986*1146*713 |
| Hướng quay | Phương hướng ngược chiều kim đồng hồ nhìn trên bánh máy bay |
| Tốc độ động cơ điều khiển | 1500 |
| Lệnh bắn. | 1-3-4-2 (1cyl xa nhất từ bánh lái) |
| Tốc độ trạng thái ổn định ổn định ở tải liên tục | 3% |
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-274D |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 100kW/125kVA |
| Điện áp định số (V) | 230V/400V |
| Tần số định số | 50Hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4 dây |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
| Nhân tố ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤ 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤ ± 1% |
| Tiêu thụ nhiên liệu cụ thể | ≤ 202g/kW.h |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |
| Động cơ | Máy biến đổi | Hệ thống nhiên liệu | Bộ máy phát điện |
|---|---|---|---|
| Máy sưởi trước áo khoác nước | Sự kích thích của PMG | 12/24 giờ bình cơ sở | Deepsea, ComAp, Smartgen vv bộ điều khiển |
| Máy sưởi dầu trước | Máy sưởi không gian | Bể nhiên liệu đóng gói | Ứng xe |
| Máy bơm dầu thủ công | đo nhiệt độ cuộn | Bể nhiên liệu bên ngoài | Công cụ với máy |
| Nạp nhiên liệu tự động | |||
| Chuyển đổi giữa bể bên ngoài và bể cơ sở (van ba chiều) |