| Thông số kỹ thuật | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 125 | 138 |
| Năng lượng định danh (kW) | 100 | 110 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | LR6A3L-D | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 (theo yêu cầu của khách hàng) | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
| Mô hình | BYT138 (Loại mở) | BYT138S (Loại âm thầm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 2350 | 2950 |
| Chiều rộng (W) mm | 800 | 1040 |
| Chiều cao (H) mm | 1580 | 1480 |
| Công suất bể (L) | 230 | 230 |
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | LR6A3L-D (YTO) |
| Số bơm | 6 |
| Định dạng xi lanh | Trong dòng |
| Chu kỳ | 4 nhịp, bốc hỏa nén |
| Phương pháp hút khí | Máy tăng áp với bộ làm mát giữa không khí và không khí |
| Phân chất làm mát | Chất lỏng |
| Đau lắm | 105 mm |
| Đột quỵ | 125 mm |
| Tỷ lệ nén | 17.0:1 |
| Khả năng khối | 6.49 L |
| Trọng lượng động cơ khô | 665 kg |
| Kích thước (L*W*H) | 1081*1456*708 |
| Hướng quay | Phương hướng ngược chiều kim đồng hồ nhìn trên bánh máy bay |
| Tốc độ động cơ điều khiển | 1500 |
| Lệnh bắn. | 1-3-4-2 (1cyl xa nhất từ bánh lái) |
| Năng lượng chờ | 122 |
| Trạm điện thích nghi (kW) | 110 |
| Tốc độ trạng thái ổn định ổn định ở tải liên tục | 3% |
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-274D |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 100kw/125kva |
| Điện áp định số (V) | 230v/400v |
| Tần số định số | 50hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4W |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
| Nhân tố ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤ 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤ ± 1% |
| Tiêu thụ nhiên liệu cụ thể | ≤ 202g / kwh |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |