Máy phát điện diesel 50kW 63KVA BOBIG Doosan của chúng tôi (Mô hình: SP344CB) được thiết kế để cung cấp năng lượng đáng tin cậy cho nhiều ứng dụng.nó cung cấp hiệu suất chất lượng cao và độ bền lâu dài.
Sức mạnh định lượng:Với công suất định giá 50kW (63KVA), nó có thể đáp ứng nhu cầu điện của các ứng dụng công nghiệp, thương mại và dân cư khác nhau.đảm bảo hoạt động liên tục ngay cả dưới tải trọng lớn.
Tần số:Máy phát điện hoạt động ở tần số tiêu chuẩn 50Hz, phù hợp với hầu hết các thiết bị điện trên thị trường.
Mô hình động cơ:Được trang bị động cơ SP344CB Doosan, nó kết hợp công nghệ tiên tiến và sản xuất chất lượng cao.
Tốc độ động cơ:Chạy ở tốc độ 1500 RPM, nó cung cấp nguồn cung cấp điện mượt mà và nhất quán trong khi giảm thiểu sự hao mòn trên các thành phần động cơ.
Máy phát điện của chúng tôi tuân thủ nhiều tiêu chuẩn quốc tế và quốc gia, bao gồm ISO 8528-5:2018, GB/T2820.5-2009, và CE. Các chứng nhận này đảm bảo chất lượng, an toàn và độ tin cậy của sản phẩm.
Nhiệt độ xung quanh:Nó có thể hoạt động hiệu quả trong phạm vi nhiệt độ môi trường từ +5 °C đến +40 °C.
Độ cao:Máy phát điện phù hợp để sử dụng ở độ cao lên đến 1000m. Nếu điều kiện môi trường của bạn khác nhau, nhóm bán hàng của chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn với các giải pháp tùy chỉnh.
| Thông tin chung | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 63 | 69 |
| Năng lượng định danh (kW) | 50 | 55 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | SP344CB | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
PRP (Quyền lực chính):
Năng lượng chính có sẵn trong một số lượng không giới hạn giờ hàng năm trong ứng dụng tải trọng biến đổi, theo GB/T2820-97.Khả năng quá tải 10% có sẵn trong khoảng thời gian 1 giờ trong hoạt động 12 giờ.
ESP (Power Standby):
Lượng điện dự phòng được chỉ định áp dụng cho việc cung cấp điện khẩn cấp trong thời gian bị gián đoạn nguồn điện.Khả năng hoạt động gián đoạn song song hoặc đàm phán có sẵn ở cấp độ này.
| Mô hình | BDO69 (Loại mở) | BDO69S (Loại âm thầm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (L) mm | 2000 | 2500 |
| Chiều rộng (W) mm | 710 | 930 |
| Chiều cao (H) mm | 1320 | 1200 |
| Công suất bể (L) | 115 | 115 |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | SP344CB (DOOSAN) |
| Loại động cơ | 4 thời gian, 4 xi lanh hàng, làm mát bằng nước, phun trực tiếp đường sắt chung |
| Bore x Stroke | 98 × 113 mm |
| Di dời | 3.4 lít |
| Tỷ lệ nén | 16.8:1 |
| Chuyển động | Theo chiều ngược chiều kim đồng hồ nhìn từ bánh máy bay |
| Lệnh bắn. | 1 - 3 - 4 - 2 |
| Trọng lượng khô | 365 kg (chỉ có động cơ) |
| Kích thước (LxWxH) | 800 × 683 × 975 mm |
| Tốc độ không hoạt động | 800 ± 15 vòng/phút |
| Quy định của Thống đốc | ≤ 5% |
| Độ cao tối đa cho phép | 2500 m (Không giảm mô-men xoắn) |
| Khoảnh khắc quán tính | 0.804 kg*m2 |
| Vỏ bánh máy bay | SAE J617 #3 |
| Vòng xoay | SAE J620 11,5" |
| Số lượng răng trên bánh răng vòng tròn | 125 |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-224E |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 50kw/63kva |
| Điện áp định số (V) | 230v/400v |
| Tần số định số | 50hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4W |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
| Nhân tố ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤ 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤ ± 1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |
Dịch vụ tùy chỉnh
Chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh và dịch vụ OEM với bản vẽ thiết kế. tất cả các đơn vị được trang bị nguồn điện gốc và đi kèm với bộ điều khiển tiêu chuẩn DSE 6120. động cơ, máy phát điện,và các tùy chọn điều khiển có sẵn.
Giao hàng trong vòng 10-15 ngày làm việc sau khi nhận được tiền gửi của khách hàng.
Chúng tôi cung cấp một bảo hành toàn diện cho các máy phát điện diesel của chúng tôi.và dịch vụ sửa chữa để đảm bảo sự yên tâm của bạn.