Máy phát điện diesel 300kW 375KVA BOBIG Doosan của chúng tôi (Mô hình: DP126CB) được thiết kế để cung cấp năng lượng đáng tin cậy cho một loạt các ứng dụng.nó cung cấp hiệu suất chất lượng cao và độ bền lâu dài.
| Thông tin chung | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 375 | 413 |
| Năng lượng định danh (kW) | 300 | 330 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | DP126CB | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 (có thể tùy chỉnh) | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
PRP:Năng lượng chính có sẵn trong thời gian không giới hạn hàng năm trong các ứng dụng tải biến đổi theo GB / T2820-97.
ESP:Đánh giá năng lượng chờ áp dụng cho nguồn điện khẩn cấp trong các sự gián đoạn tiện ích. Không có khả năng quá tải, tiện ích song song hoặc hoạt động ngắt đàm phán.
| Mô hình | BDO413 (Loại mở) | BDO413S (Loại âm thầm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (mm) | 3100 | 4050 |
| Độ rộng (mm) | 1050 | 1510 |
| Chiều cao (mm) | 2150 | 2050 |
| Công suất bể (L) | 690 | 690 |
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | DP126CB (DOOSAN) |
| Loại động cơ | 4-Cycle, In-line, 6 xi-lanh Diesel, nước làm mát, Turbo sạc & intercooled |
| Bore x Stroke | 123 x 155 mm |
| Di dời | 11.051 lít |
| Tỷ lệ nén | 16.5: 1 |
| Chuyển động | Theo chiều ngược chiều kim đồng hồ nhìn từ bánh máy bay |
| Lệnh bắn. | 1-5-3-6-2-4 |
| Trọng lượng khô | 1,058 kg |
| Kích thước (LxWxH) | 1,411 x 1,133 x 1,323 mm |
| Nhà máy bánh xe bay | SAE NO.1M |
| Vòng xoay bay | Máy ly hợp số 14M |
| Số lượng răng trên Flywheel | 106 |
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-314F |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 300kW/375kVA |
| Điện áp định số (V) | 230V/400V |
| Tần số định số | 50Hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4W |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
| Nhân tố ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤ 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤ ± 1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |
Máy phát điện của chúng tôi tuân thủ nhiều tiêu chuẩn quốc tế và quốc gia:
Giao hàng trong vòng 10-15 ngày làm việc sau khi nhận được tiền gửi của khách hàng.
MOQ: 1 bộ. Thanh toán: 30% tiền gửi T / T, 70% số dư trước khi giao hàng. Cũng chấp nhận 100% L / C, đảm bảo thương mại, PayPal, Western Union. Giao hàng: 10-15 ngày làm việc sau khi gửi tiền.
Cảng Fuzhou, tỉnh Phúc Kiến hoặc theo yêu cầu của khách hàng.
Vâng, chúng tôi cung cấp bộ lọc động cơ thông thường (không khí, nước, nhiên liệu, dầu) để tự bảo trì.
Vâng, chúng tôi có thể cung cấp các bộ phận bất cứ lúc nào, thường được vận chuyển trong vòng 3-5 ngày.
Vâng, tất cả các thông số kỹ thuật có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu của bạn.
Chúng tôi chào đón các nhà phân phối trên toàn thế giới và có thể cấp giấy chứng nhận và ký kết các thỏa thuận.