Our 250kW 313KVA BOBIG Doosan diesel generator (Model: P126TI-II) is designed to provide reliable power for a wide range of applications.nó cung cấp hiệu suất chất lượng cao và độ bền lâu dài.
Rated Power: 250kW (313KVA) with stable prime power output for continuous operation under heavy loads. Tần số tiêu chuẩn 50Hz phù hợp với hầu hết các thiết bị điện.
Powered by P126TI-II Doosan engine with high torque, fuel efficiency, and low emissions. Runs at 1500 RPM for smooth, consistent power supply.
Hoạt động hiệu quả trong nhiệt độ xung quanh từ +5 °C đến +40 °C và ở độ cao lên đến 1000m.
| Parameter | Sức mạnh chính | Năng lượng chờ |
|---|---|---|
| Năng lượng định lượng (kVA) | 313 | 344 |
| Năng lượng định danh (kW) | 250 | 275 |
| Tần số (Hz) | 50 | |
| Mô hình động cơ | P126TI-II | |
| Tốc độ động cơ (rpm) | 1500 | |
| Giai đoạn | 3 | |
| PF | 0.8 | |
| Hệ thống điều khiển | Số | |
| Điện áp định số (V) | 400/230 (có thể tùy chỉnh) | |
| Khả năng bể nhiên liệu Thời gian hoạt động | ≥ 8h @ 75% tải | |
| Mô hình | BDO344 (Loại mở) | BDO344S (Loại âm thầm) |
|---|---|---|
| Chiều dài (mm) | 3100 | 3900 |
| Độ rộng (mm) | 1050 | 1400 |
| Chiều cao (mm) | 2100 | 1950 |
| Công suất bể (L) | 575 | 575 |
| Mô hình & Nhà sản xuất động cơ | P126TI-II (DOOSAN) |
| Loại động cơ | Diesel, làm mát bằng nước, Turbo sạc & làm mát liên tục |
| Bore x Stroke | 123 × 155mm |
| Di dời | 11 lít |
| Các bình và sự sắp xếp | Sắt đúc, 6 xi lanh, loại In-line |
| Máy thay thế sạc pin | 28.5V × 45A alternator |
| Điện áp khởi động | 24V |
| Hệ thống nhiên liệu | Máy bơm tiêm cơ khí |
| Bộ lọc nhiên liệu | Dòng chảy đầy đủ, loại hộp mực với van thoát nước |
| Loại lọc dầu dầu | Dòng chảy đầy đủ, loại hộp mực |
| Lube Oil Capacity | Tối đa 23 lít, tối thiểu 20 lít |
| Kích thước bánh máy bay | Máy ly hợp số 14 M |
| Trọng lượng khô | 950kg (chỉ có động cơ) |
| Kích thước (L × W × H) | 1389 × 1389 × 1216 mm |
| Nhãn hiệu máy biến áp | BOBIG |
| Nhà sản xuất máy biến áp | FUJIAN BOBIG ELECTRIC MACHINERY CO., LTD. |
| Mô hình máy biến áp | BW-314DS |
| Năng lượng định giá của máy biến áp | 250kW/313kVA |
| Điện áp định số | 230V/400V |
| Tần số định số | 50Hz |
| Loại kết nối | 3 giai đoạn và 4W |
| Số lượng vòng bi | 1 |
| Mức độ bảo vệ | IP23 |
| Độ cao | ≤ 1000m |
| Loại kích thích | Không chải, tự kích thích, AVR tự động điều chỉnh điện áp, 100% đồng |
| Lớp cách nhiệt | Lớp H |
| Nhân tố ảnh hưởng của điện thoại (TIF) | ≤50 |
| THF | ≤ 2% |
| Điều chỉnh điện áp, trạng thái ổn định | ≤ ± 1% |
| Điện áp trạng thái thoáng qua | ≤-15%~+20% |
Máy phát điện của chúng tôi tuân thủ nhiều tiêu chuẩn quốc tế và quốc gia, bao gồm ISO 8528-5:2018, GB/T2820.5-2009, và CE. Các chứng nhận này đảm bảo chất lượng, an toàn và độ tin cậy của sản phẩm.
Chúng tôi hỗ trợ tùy chỉnh và dịch vụ OEM với bản vẽ thiết kế.
All units are equipped with original power supplies and come with the standard DSE 6120 controller. Động cơ, máy phát điện, và tùy chọn điều khiển là có sẵn.
Các sản phẩm BOBIG được bảo hành trong một năm hoặc 1000 giờ (bất cứ điều gì xảy ra trước) kể từ ngày xuất xưởng.chúng tôi cung cấp thay thế miễn phí các phụ tùng thay thế dễ bị hư hỏng do vấn đề sản xuất hoặc chất lượng vật liệuSau khi hết hạn, chúng tôi cung cấp bảo trì phụ tùng phụ tùng dựa trên chi phí.
Nhóm dịch vụ sau bán hàng chuyên nghiệp của chúng tôi có sẵn 24/7 để cung cấp hỗ trợ kỹ thuật, bảo trì và sửa chữa dịch vụ.