| chi tiết đóng gói | 260*93*122cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 260*93*122cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 260*93*122cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 245*88*120cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 245*88*120cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mái hiên | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng/1000 giờ |
| Kiểu | Im lặng (siêu im lặng) hoặc Mở, Im lặng, v.v., Nội tuyến/6 xi-lanh/4 thì/4 van/19L, Mái che cách âm |
| Bảng điều khiển | Màn hình kỹ thuật số LCD, Deepsea, ComAp, Deepsea / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| Loại đầu ra | AC một pha/ba pha |
| Đánh giá sức mạnh | 64kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 80KVA |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 147L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 72kw |
|---|---|
| Công suất định mức | 90KVA |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 166L |
| Giai đoạn | 3 |
| Đánh giá sức mạnh | 60kW |
|---|---|
| Công suất định mức | 75kVA |
| Hệ thống điều khiển | Điện tử |
| Dung tích bể | 138l |
| Giai đoạn | 3 |
| Mái hiên | tùy chỉnh |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng/1000 giờ |
| Kiểu | Im lặng (siêu im lặng) hoặc Mở, Im lặng, v.v., Nội tuyến/6 xi-lanh/4 thì/4 van/19L, Mái che cách âm |
| Bảng điều khiển | Màn hình kỹ thuật số LCD, Deepsea, ComAp, Deepsea / ComAp / Harsen / Smartgen 6110, Smartgen |
| Loại đầu ra | AC một pha/ba pha |