| chi tiết đóng gói | 190*85*105cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500 chiếc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Công suất định mức | 5KW đến 2000KW |
| Loại đầu ra | AC ba pha |
| Kiểu | Mở hoặc Im lặng (siêu Im lặng) |
| Packaging Details | 190*85*105cm |
|---|---|
| Delivery Time | 30 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T, D/P |
| Supply Ability | 500PCS Per Month |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | 190*85*105cm |
|---|---|
| Delivery Time | 30 work days |
| Payment Terms | L/C, T/T, D/P |
| Supply Ability | 500PCS Per Month |
| Place of Origin | China |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60HZ |
| Công suất định mức | 5KW đến 2000KW |
| Loại đầu ra | AC ba pha |
| kiểu | Mở hoặc Im lặng (siêu im lặng) |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Công suất định mức | 5KW đến 2000KW |
| Loại đầu ra | AC ba pha |
| Kiểu | Mở hoặc Im lặng (siêu im lặng) |
| Tốc độ | 1500 vòng/phút |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Công suất định mức | 5KW đến 2000KW |
| Loại đầu ra | AC ba pha |
| Kiểu | Mở hoặc Im lặng (siêu im lặng) |
| chi tiết đóng gói | 185*85*105cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500pc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 175*85*103cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500pc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 175*85*103cm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 NGÀY LÀM VIỆC |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T, D/P |
| Khả năng cung cấp | 500pc mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |